
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Magic Eco 6 lít AC-126
1,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-126 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1500 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Phủ chống dính PTFE |
| Dung tích tổng: | 7 lít |
| Dung tích sử dụng: | 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Tối đa 30 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Tiện ích: | Tự ngắt khi kéo lòng nồi, vỉ chiên tháo rời |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 290 x 330 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC