
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Magic Eco AC-125
1,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-125 |
| Màu sắc: | Be |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1700 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng kim loại tráng men chống dính |
| Dung tích tổng: | 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Lưu thông khí nóng 360 độ |
| Hẹn giờ: | 1-60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 8 chương trình nấu cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | Có chức năng hẹn giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 332 x 280 x 316 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC