
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Joyoung 5 lít JAF-566
1,390,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | JAF-566 |
| Màu sắc: | Trắng kem |
| Nhà sản xuất: | Joyoung |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1500 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thân nồi: Nhựa siêu bền, Lòng nồi: Kim loại phủ lớp chống dính |
| Dung tích tổng: | 5 lít |
| Dung tích sử dụng: | 5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air + Chiên nướng bằng hơi nước |
| Hẹn giờ: | Hẹn giờ từ 1-60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 12 thực đơn gợi ý cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | Tự động ngắt điện khi quá nhiệt, Tự ngắt ngay khi tách rời khay chứa với thân máy |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 360 x 263 x 305 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC