
Nồi chiên không dầu Kangaroo 12 lít KG12AF5A
1,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG12AF5A |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1500 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Khoang chiên được bao phủ chất liệu inox cao cấp |
| Dung tích tổng: | 12 lít |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.73 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 313 x 309 x 363 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG