
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Sunhouse 6 lít SHD4026
1,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD4026 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1750 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi thép phủ chống dính, Vỏ nhựa và inox |
| Dung tích tổng: | 8 lít |
| Dung tích sử dụng: | 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Tiện ích: | Tự ngắt khi quá nhiệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 270 x 350 x 340 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC