
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Sunhouse 9 lít SHD4037
1,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD4037 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Không |
| Công suất: | 1800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép mạ nhôm phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 9 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Có |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Chức năng nấu: | Chiên, quay, nướng, sấy |
| Tiện ích: | Công nghệ Rapid Air 360 độ - Vàng rụm bên ngoài, mềm ngọt bên trong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 421 x 335 x 376 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC