
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Kalite 5.5 lít Q6
1,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | Q6 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Kalite |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1700 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Ngăn chiên: Inox 304 phủ lớp chống dính an toàn; Vỏ: Inox 304 và Nhựa PP cao cấp; Thanh nhiệt: Inox 304 |
| Dung tích tổng: | 5.5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 420 x 370 x 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC