
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Tefal 4.2 lít EY501D15
1,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EY501D15 |
| Màu sắc: | Bạc |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1550 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép không rỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 4.2 lít |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 398 x 314 x 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC