
Nồi chiên không dầu Tefal 4.2 lít EY505815
1,890,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EY505815 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | đang cập nhật |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu đa năng |
| Công suất: | 1550 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép không rỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 4.2 lít |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 398 x 314 x 370 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG