
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Tefal 6 lít EY821868
1,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | EY821868 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Thương hiệu đến từ: | Pháp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1550-1835 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Nhôm phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 6 lít |
| Dung tích sử dụng: | 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Hồng ngoại xa |
| Hẹn giờ: | Có |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 12 chương trình cài đặt sẵn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 423 mm - Rộng 356 mm - Cao 380 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC