
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Philips 6.2 lít NA230/00
2,590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NA230/00 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1700 W |
| Dung tích tổng: | 6.2 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 13 chức năng nấu |
| Tiện ích: | Giữ ấm 30 phút, Mặt trước trong suốt tiện quan sát |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 404 x 309 x 308 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC