
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Caso 6 lít AirFry 6.0
2,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CASO AirFry 6.0 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Caso |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu đa năng |
| Công suất: | 1700 W W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép không rỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 6 lít |
| Dung tích sử dụng: | 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | luồng không khí nóng lưu thông 360 độ |
| Hẹn giờ: | Có, có thể tự điều chỉnh thời gian |
| Bảng điều khiển : | màn hình led cảm ứng |
| Chức năng nấu: | có 8 chế độ nấu |
| Tiện ích: | Dung tích lớn nướng gà nguyên con, Công nghệ Rapid Air giảm 80% dầu mỡ, Cửa sổ khoang chiên trong suốt dễ dàng theo dõi thực phẩm và kiểm soát nhiệt độ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.95 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 280 x 390 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC