
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu kết hợp hấp Magic Eco 5 lít S05
2,690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | S05 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | Chiên 1500W - Hấp 900 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi bằng kim loại tráng men, Vỏ nồi bằng nhựa PP |
| Dung tích tổng: | 5.5 lít |
| Dung tích sử dụng: | 5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | Tối đa 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 14 chương trình cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | Có chức năng hấp, tự làm sạch và sấy khô (loại bỏ mùi thực phẩm) |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 388 x 242 x 347 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC