
Nồi chiên không dầu Philips 3.5 lít NA342/00
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NA342/00 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 2000 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Chống dính |
| Dung tích tổng: | 7.2 lít |
| Dung tích sử dụng: | 3.5 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air Plus |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 16 chương trình cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | Giữ ấm, quan sát được thực phẩm bên trong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 453 x 333 x 303.5 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG