
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Tefal 11 lít FW501815
3,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | FW501815 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 2000 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi bằng thép không rỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 11 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Điện trở nhiệt |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 10 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 320 x 366 x 320 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC