
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu kết hợp hấp Magic Eco 12 lít S12
3,790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | S12 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu hơi nước |
| Công suất: | Nướng 1550W - Hấp 900 W |
| Dung tích tổng: | 12 lít |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 9 chương trình cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | Có tính năng hấp, nhiều phụ kiện đi kèm, đèn trong khoang lò |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 8.2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 330 x 362 x 362 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC