
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Toshiba 25 lít TL2-SAC25GZC(GR)
4,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | TL2-SAC25GZC(GR) |
| Màu sắc: | Xám titan |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2022 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1500 - 1600 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Vật liệu thanh nhiệt: Thép không gỉ; Cửa lò làm từ 2 lớp kính cường lực, chịu nhiệt; Tay cầm mở cửa lò chống bỏng |
| Dung tích tổng: | 25 lít |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay và cảm ứng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 9.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 333 x 424 x 330 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC