
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Philips 7.1 lít NA150/00
3,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NA150/00 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Thương hiệu đến từ: | Châu Âu |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 2450 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi thép không gỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 7.1 lít |
| Dung tích sử dụng: | 7.1 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air Plus |
| Hẹn giờ: | 0 - 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Chức năng nấu: | 6 chương trình cài đặt sẵn: khoai tây chiên đông lạnh, thịt gà, thịt, rau, bánh ngọt và hâm nóng |
| Tiện ích: | Tự động ngắt khi kéo lòng nồi và quá nhiệt, Nhắc đảo thực phẩm, Quạt đối lưu, 6 chương trình nấu, Báo hiệu bằng âm thanh, Tự động hoạt động khi đẩy lòng nồi vào, Vệ sinh bằng máy rửa chén, Tính năng tạm dừng, Chức năng sao chép và đồng bộ thời gian |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.37 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 335 mm - Rộng 470 mm - Cao 330 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC