
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Caso 14 lít AirFry Duo Chef
4,290,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CASO AirFry Duo Chef |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Caso |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu đa năng |
| Công suất: | 2200W - Không có hấp W |
| Chất liệu lòng nồi: | thép không gỉ, giỏ chiên với lớp phủ chống dính Teflon không chứa BPA và tay cầm cách nhiệt an toàn |
| Dung tích tổng: | 14 lít |
| Dung tích sử dụng: | 14 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Hẹn giờ: | 60 phút |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 10 chế độ nấu |
| Tiện ích: | Dung tích lớn 14L cho phép nấu 2 món ăn khác nhau cùng lúc mà không bị lẫn mùi |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 13.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 435 x 335 x 385 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC