
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Philips 9 lít NA352/00
4,490,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | NA352/00 |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 2750 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Thép phủ chống dính không chứa BPA |
| Dung tích tổng: | 9 lít |
| Dung tích sử dụng: | 1 ngăn 3 lít và 1 ngăn 6 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air |
| Bảng điều khiển : | Cảm ứng |
| Chức năng nấu: | 8 chế độ cài đặt sẵn |
| Tiện ích: | 2 ngăn và điều khiển riêng biệt |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 314.2 x 382.5 x 443.9 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC