
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Steba 5.2 lít HF5000XL
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HF5000XL |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Steba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Đức |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 1800 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Khay chiên chống dính |
| Dung tích tổng: | 5.2 lít |
| Bảng điều khiển : | Nút nhấn điện tử và nút xoay |
| Chức năng nấu: | 7 chương trình cài đặt sẵn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 6.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 370 x 345 x 420 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC