
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Philips 8.3 lít HD9880/90
8,190,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HD9880/90 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu |
| Công suất: | 2000 - 2200 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi thép không gỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 8.3 lít |
| Dung tích sử dụng: | 4.9 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid CombiAir |
| Hẹn giờ: | Có |
| Bảng điều khiển : | Nút xoay và cảm ứng |
| Chức năng nấu: | Chiên, Nướng, Nướng nhiệt độ cao, Nướng nhiệt độ thấp, Om, Nấu ở nhiệt độ thấp, Nấu chậm, Nướng giòn, Phơi khô, Rã đông,... |
| Tiện ích: | Tự động ngắt, QuickClean (Làm sạch nhanh), Giữ ấm, Tích hợp nhiệt kế thực phẩm kiểm soát độ chín thức ăn, Kết nối wifi,... |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 5.55 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 332 x 350 x 430 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC