
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi chiên không dầu Caso 7 lít AirFry & Steam 700
4,990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CASO AirFry & Steam 700 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Caso |
| Thương hiệu đến từ: | Đức |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi chiên không dầu hơi nước |
| Công suất: | Chiên: 1700W - Hấp: 800W W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi bằng thép không rỉ phủ chống dính |
| Dung tích tổng: | 7 lít |
| Dung tích sử dụng: | 7 lít |
| Công nghệ làm nóng: | Rapid Air + Chiên nướng bằng hơi nước |
| Hẹn giờ: | Có, có thể tự điều chỉnh thời gian |
| Bảng điều khiển : | màn hình led cảm ứng |
| Chức năng nấu: | Chức năng 3 trong 1: chiên không dầu, hấp hơi nước, kết hợp chiên và hấp |
| Tiện ích: | Hẹn giờ có thể điều chỉnh từ 1 – 90 phút với âm báo kết thúc và 10 chương trình cài sẵn chia thành 2 nhóm (AirFry và Steam). |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 7.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 305 x 390 x 435 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC