
Nồi cơm điện Perfect 1.8 lít PF-C209
429,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PF-C209 |
| Màu sắc: | Kem |
| Nhà sản xuất: | Perfect |
| Thương hiệu đến từ: | EU |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 4 người |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 2 chế độ: Nấu & giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không có |
| Chiều dài dây điện: | 117 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | Mâm nhiệt |
| Chức năng giữ ấm: | 12h |
| Phụ kiện: | Cốc đong gạo, thìa xới cơm, dây nguồn, HDSD |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | đang cập nhật mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG