
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Comet 0.8 lít CM8006
299,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CM8006 |
| Màu sắc: | Xanh Mint |
| Nhà sản xuất: | Comet |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 0.8 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 1 - 2 người |
| Công suất: | 300 W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm và giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Nút gạt và đèn báo hiển thị |
| Chiều dài dây điện: | 120 cm, có thể tháo rời khỏi nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm tối đa 5 giờ |
| Phụ kiện: | Vá xới cơm, cốc đong gạo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 228 x 231 x 231 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC