
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi lẩu đa năng Perfect 1.5 lít PF-M7
329,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | PF-M7 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Perfect |
| Thương hiệu đến từ: | EU |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 700W |
| Lòng nồi: | Phủ chống dính |
| Vỏ nồi: | Nhựa PP |
| Chức năng nấu: | Đa chức năng: lẩu, nấu canh, chiên, xào… |
| Điều chỉnh nhiệt độ: | 2 mức điều chỉnh |
| Tiện ích: | xửng hấp |
| Chiều dài dây điện: | 1 m |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.4 kg |
| Kích thước sản phẩm: | đang cập nhật mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC