
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm mini nắp gài Coclear 0.8 lít CR6901
449,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CR6901 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Coclear |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 0.8 lít |
| Công suất: | 300W |
| Chất liệu lòng nồi: | Chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu và hâm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 1m |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm, dây điện |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 280 x 255 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC