
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện 1.2 lít Sunhouse SHD8105
550,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD8105 |
| Màu sắc: | Vàng đồng |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Thương hiệu đến từ: | Việt Nam |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp rời |
| Dung tích: | 1.2 lít |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 2-4 |
| Công suất: | 500W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 1.5 m |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Không |
| Phụ kiện: | Muỗng lấy cơm – Cốc đong gạo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | Dài 258 mm - Rộng 258 mm - Cao 234 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC