
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Tefal 0.7 lít RK224168
800,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RK224168 |
| Màu sắc: | Trắng - Tím |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 0.7 lít |
| Công suất: | 300W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi bằng nhôm phủ chống dính, độ dày 2.0mm, 4 lớp |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, hấp, giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng cơm, cốc đong, đế hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.8 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 293 x 293 x 281 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC