
Nồi cơm điện Happy Cook 0.6 lít HC-060 Xanh
590,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HC-060 |
| Màu sắc: | Trắng - Xanh |
| Nhà sản xuất: | Happy Cook |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2018 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 0.6 Lít |
| Công suất: | 350W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Cơm thường |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 120cm, có thể tháo rời khỏi nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, cốc đong gạo, muỗng lấy cơm, dây nguồn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.5 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 220 x 200 x 250 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG