
Nồi cơm nắp gài BlueStone 1.8 lít RCB-5519
799,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RCB-5519 |
| Màu sắc: | Nâu đồng |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính Daikin cao cấp dày 1.5mm |
| Chế độ nấu: | Nấu và giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 1.2m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.7 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 297 x 297 x 292 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG