
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm nắp rời Toshiba 1.8 lít RC-18MH1PV(F)
640,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RC-18MH1PV(F) |
| Màu sắc: | Trắng hoa văn |
| Nhà sản xuất: | Toshiba |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp rời |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi chống dính |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | Hãng không công bố |
| Phụ kiện: | Vá xới cơm, cốc đong gạo |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 280 x 280 x 243 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC