
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Sunhouse 1.8L SHD8607W
689,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | SHD8607W |
| Màu sắc: | Trắng hồng |
| Nhà sản xuất: | Sunhouse |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2016 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | Dây rời |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, cốc đong, muỗng cơm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 330 x 310 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC