
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KS-181TJV
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KS-181TJV |
| Màu sắc: | Hoa văn màu đen |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Nhôm tráng men chống dính |
| Chế độ nấu: | Cơm, hâm cơm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | Có thể tháo rời khỏi nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 2D (Tỏa nhiệt từ 2 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Hâm nóng |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng lấy cơm, cốc đong gạo, dây nguồn |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 303 x 303 x 298 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC