
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Kangaroo 1 lít KGRC10M1
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGRC10M1 |
| Màu sắc: | Xanh |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1lit |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 1-3 người |
| Công suất: | 400W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính dày 1.5mm |
| Chế độ nấu: | Nấu 1D trực tiếp giúp nấu cơm ăn nhanh hơn |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.9 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 238 x 235 x 247 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC