
Nồi cơm điện Sharp 1.8 lít KSH-D18V
690,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KSH-D18V |
| Màu sắc: | Giao màu ngẫu nhiên |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp rời |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Nhôm không chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 323 x 269 x 244 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG