
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm nắp gài Cuckoo 1.8 lít CR-1095/WHVNCV
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CR-1095/WHVNCV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Cuckoo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ men chống dính dày 1.2mm |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm và hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Nút gạt và đèn báo hiển thị |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 3D |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 306 x 356 x 270 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC