
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.5 lít KG15RCE3
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG15RCE3 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5lit |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 2-5 người |
| Công suất: | 860W |
| Chất liệu lòng nồi: | Dày 1.2mm giúp nấu cơm ngon chín đều, giữ ấm tốt. |
| Chế độ nấu: | 7 chế độ nấu đa chức năng cài đặt sẵn: nấu thường, nấu nhanh, nấu cháo, súp, hấp, sữa chua, làm bánh. |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình LED hiện đại |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Điện tử |
| Chức năng giữ ấm: | Khả năng giữ ấm đến 12 giờ |
| Phụ kiện: | Nồi có dây điện tháo rời kèm phụ kiện muôi cơm, muỗng canh, xửng hấp, cốc đong hỗ trợ việc nấu tiện lợi hơn. |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 380 x 280 x 225 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC