
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Sharp 1.5 lít KS-COM150EV-WH
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KS-COM150EV-WH |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Sharp |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm với lớp phủ trong: Telfon chống dính, lớp phủ ngoài: Deffolon Organosilicone |
| Chế độ nấu: | 4 chế độ |
| Màn hình hiển thị: | LED |
| Chiều dài dây điện: | 1.2m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có xửng hấp |
| Công nghệ nấu: | Hãng không công bố |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.85 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 383 x 280 x 230 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC