
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Happy Cook 1.8 lít HC-180
918,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HC-180 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Happy Cook |
| Xuất xứ sản phẩm: | Indonesia |
| Năm ra mắt : | 2010 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 620W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm chống dính |
| Chế độ nấu: | Cơm thường |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | 142 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, cốc đong gạo, muỗng lấy cơm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 250 x 290 x 240 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC