
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Kangaroo 1.2 Lít KG823
849,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG823 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.2 lít |
| Công suất: | 400W |
| Chất liệu lòng nồi: | Chống dính |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm, Giữ ấm |
| Màn hình hiển thị: | Không |
| Chiều dài dây điện: | Có thể tháo rời khỏi nồi |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Công nghệ ủ ấm 3D |
| Chức năng giữ ấm: | Hâm nóng |
| Phụ kiện: | Xửng hấp, muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 267 x 267 x 280 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC