
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Tefal Rice Mate Mini 0.7 lít RK515168
969,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RK515168 |
| Nhà sản xuất: | Tefal |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 0.7 lít |
| Công suất: | 350W |
| Chất liệu lòng nồi: | Kim loại tráng chống dính |
| Chế độ nấu: | 8 chương trình: Gạo trắng, gạo lứt, cơm cháy, cháo, thức ăn em bé, bánh ngọt, súp, hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Màn hình LED cảm ứng |
| Công nghệ nấu: | Công nghệ Fuzzy logic tự điều chỉnh thời gian và nhiệt độ giúp cơm chín đều |
| Chức năng giữ ấm: | Lên tới 12 tiếng tự động |
| Phụ kiện: | Muỗng canh, muỗng cơm, cốc đong |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 220 x 246 x 198 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC