
Nồi cơm điện tử mini Philips 0.85 lít HD3170/66
1,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HD3170/66 |
| Màu sắc: | Trắng bạc |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 0.85 lít |
| Công suất: | 600W |
| Chất liệu lòng nồi: | Chống dính |
| Chế độ nấu: | 8 Menu nấu tự động |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 0.8m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Công nghệ Fuzzy Logic |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm 12 tiếng |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 338 x 240 x 210 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC

HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG