
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Supor 1.5 lít CFXB40FC33VN-75
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | CFXB40FC33VN-75 |
| Màu sắc: | Hồng |
| Nhà sản xuất: | Supor |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 750W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi kim loại 7 lớp tráng men chống trầy xước |
| Chế độ nấu: | Chè đâu, cháo, súp, nấu ít, hấp, bánh, nấu nhanh, nấu cơm ngon… |
| Màn hình hiển thị: | Có tiếng Việt |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.6 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 41.6 x 31.1 x 26.1 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC