
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Aqua 1.5 lít AQS-RBC401R(N)-VN
790,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AQS-RBC401R(N)-VN |
| Màu sắc: | Đồng |
| Nhà sản xuất: | Aqua |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2025 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.5 lít |
| Công suất: | 750W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính PTFE |
| Chế độ nấu: | Tiêu chuẩn, Gạo lứt, Gạo nếp, Hấp, Cháo loãng, Nấu canh, Làm bánh, Nấu nhanh, Cháo đặc, Hâm nóng |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng có màn hình hiển thị |
| Chiều dài dây điện: | 950 mm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 3D (Tỏa nhiệt từ 3 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Cốc đong, Thìa xới cơm, Xửng hấp, Hướng dẫn sử dụng |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.1 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 295 x 245 x 226 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC