
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Kangaroo 1.8 lít KG18DR9
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KG18DR9 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2021 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.8lit |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 4- 6 người |
| Công suất: | 860W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính |
| Chế độ nấu: | 8 chức năng nấu : Sữa chua,Súp,Nấu nhanh,Nấu cơm,Làm bánh,Hấp,Hâm nóng,Giữ ấm Cháo |
| Màn hình hiển thị: | Cảm ứng |
| Chiều dài dây điện: | 100 cm |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm 24 giờ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 3.87 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 340 x 340 x 310 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC