
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử BlueStone 0.6 lít RCB-5928
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | RCB-5928 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | BlueStone |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2023 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 0.6 Lít |
| Công suất: | 350W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim nhôm phủ chống dính Daikin cao cấp dày 1.5mm |
| Chế độ nấu: | 5 chế độ |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 1.2m |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | 1D (tỏa nhiệt từ 1 hướng) |
| Chức năng giữ ấm: | Giữ ấm 12 giờ |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 1.89 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 261 x 225 x 262 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC