
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện tử Magic Eco 1.2 lít AC-250
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | AC-250 |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Magic Eco |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm điện tử |
| Dung tích: | 1.2 lít |
| Công suất: | 400W |
| Chất liệu lòng nồi: | Hợp kim phủ lớp chống dính |
| Chế độ nấu: | 6 chế độ nấu |
| Màn hình hiển thị: | Có |
| Chiều dài dây điện: | 0.8m |
| Khay hấp thực phẩm: | Không |
| Công nghệ nấu: | 360 độ với cảm biến NTC |
| Chức năng giữ ấm: | Có |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.05 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 247 x 239 x 205 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC