
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện Kangaroo 1.8 lít KGRC18M3
990,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | KGRC18M3 |
| Màu sắc: | Đen |
| Nhà sản xuất: | Kangaroo |
| Thương hiệu đến từ: | Trung Quốc |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8lit |
| Số người sử dụng (tham khảo): | 4- 6 người |
| Công suất: | 700W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi hợp kim nhôm phủ chống dính dày 1.5mm |
| Chế độ nấu: | Nấu cơm theo loại gạo, súp, cháo; hâm nóng; làm bánh; hấp; giữ ấm |
| Công nghệ nấu: | 3D |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 2.82 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 290 x 290 x 314 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC