
HỖ TRỢ KHÁCH HÀNG

Nồi cơm điện nắp gài Philips 1.8 lít HD3212/32
1,090,000 VNĐ
Đã bao gồm
36 tháng
PAY BY INSTALLMENT AT HOME
Pick up and pay at Seven and Family stores
PRODUCT
100% genuine commitment. Detect fake goods, 200% compensation
SUPPORT
Hotline: 0779019458
CHI TIẾT SẢN PHẨM/THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Model: | HD3212/32 |
| Màu sắc: | Xanh Mint |
| Nhà sản xuất: | Philips |
| Xuất xứ sản phẩm: | Trung Quốc |
| Năm ra mắt : | 2024 |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Nguyễn Kim |
| Loại nồi: | Nồi cơm nắp gài |
| Dung tích: | 1.8 lít |
| Công suất: | 600W |
| Chất liệu lòng nồi: | Lòng nồi nhôm 5 lớp 2.5mm phủ chống dính đá khoáng Mafanshi |
| Màn hình hiển thị: | Không có |
| Chiều dài dây điện: | Hãng không công bố |
| Khay hấp thực phẩm: | Có |
| Công nghệ nấu: | Công nghệ FreshDefense giúp cơm tơi xốp lên đến 48 giờ |
| Chức năng giữ ấm: | 48h |
| Phụ kiện: | Cốc đong, muỗng cơm, xửng hấp |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 4.35 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 348 x 326 x 348 mm |
BÌNH LUẬN
SẢN PHẨM CÙNG PHÂN KHÚC